Bộ nguồn Meanwell WDR-240-48 (48V 240W 5A)
SKU: WDR-240-48
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
Mã sản phẩmWDR-240-48
SeriesWDR
Công nghệAC/DC
Loại outputCV
Công suất đầu ra (W)240W
Điện áp đầu ra (V)48V
Dòng điện đầu ra (A)5A
Điện áp đầu vào (V)180 ~ 550VAC, 254 ~ 780VDC
Điện áp điều chỉnh56 ~ 65V
Nhiệt độ hoạt động-30 ~ +70℃
VỏKim Loại
Kích thước63*125.2*113.5mm
Trọng lượng1.06Kg
Download tài liệu bộ nguồn thông dụng Meanwell
Catalogue bộ nguồn thông dụng Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
48V