Bộ nguồn tổ ong Meanwell HRP-150-3.3 (150W 3V 30A)
SKU: HRP-150-3.3
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HRP-150-3.3 Danh mục: ,
Mã sản phẩmHRP-150-3.3
SeriesHRP
Công nghệAC/DC
Loại outputCV
Công suất đầu ra (W)99W
Điện áp đầu ra (V)3V
Dòng điện đầu ra (A)30A
Điện áp đầu vào (V)85~264VAC; 120~370VDC
Điện áp điều chỉnh3.1 ~ 3.8V
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +70℃
VỏKim Loại
Kích thước159*97*38mm
Trọng lượng0.61Kg
Download tài liệu bộ nguồn thông dụng Meanwell
Catalogue bộ nguồn thông dụng Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
3V