Bộ nguồn tổ ong Meanwell HRP-450-48 (450W 48V 9.5A)
SKU: HRP-450-48
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HRP-450-48 Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHRP-450-48
SeriesHRP
Công nghệAC/DC
Loại outputCV
Công suất đầu ra (W)456W
Điện áp đầu ra (V)48V
Dòng điện đầu ra (A)9.5A
Điện áp đầu vào (V)85~264VAC; 120~370VDC
Điện áp điều chỉnh45.6 ~ 55.2V
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +70℃
VỏKim Loại
Kích thước218*105*41mm
Trọng lượng1.19Kg
Download tài liệu bộ nguồn thông dụng Meanwell
Catalogue bộ nguồn thông dụng Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
48V