Bộ nguồn tổ ong Omron S8JX-G10005CD 20A 5V 100W
Mã sản phẩm: S8JX-G10005CD
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: S8JX-G10005CD Danh mục: ,
Nguồn cấp100…240VAC, 80…370VDC
Công suất đầu ra100W
Điện áp đầu ra5VDC
Dòng điện đầu ra20A