Bộ nguồn tổ ong Omron S8JX-G15024C 6.5A 24V 150W
Mã sản phẩm: S8JX-G15024C
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: S8JX-G15024C Danh mục: ,
Nguồn cấp100…240VAC, 80…370VDC
Công suất đầu ra150W
Điện áp đầu ra24VDC
Dòng điện đầu ra6.5A