Cảm biến áp suất Sensys M5256-C3079E-020BG 0-20 bar
SKU: M5256-C3079E-020BG
Hãng sản xuất: Sensys
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành : Chính hãng
Chứng từ : CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: M5256-C3079E-020BG Danh mục: ,
Phạm vi đo 0~20 bar
Cấp chính xác ±0,5% FS
Ngõ ra 4~20mA (được bảo vệ nối ngược cực và ngắn mạch).
Nguồn cấp 9-30VDC.
Điện trở cách điện 100㏁ @500VDC
Kiểu nối cáp Mini DIN43650
Nối ren PT1/4″
Nhiệt độ hoạt động -40~125℃.
Áp suất đột ngột 5 lần áp suất định mức
Thân vỏ Thép không gỉ (Inox630)
Chịu rung20G, 20~200Hz