Cảm biến quang Autonics BRQP100-DDTB-C (Thu phát chung)
Giá: 668.000  Thị trường: 1.226.880  (Giảm -46%)
SKU: BRQP100-DDTB-C
Hãng sản xuất: Autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BRQP100-DDTB-C Danh mục: ,
Nguồn cấp10…30VDC
Phương pháp phát hiệnThu-phát chung
Khoảng cách phát hiện100mm