Cảm biến quang Autonics BRQT100-DDTA-C (Thu phát chung)
Giá: 1.793.000  Thị trường: 3.291.840  (Giảm -46%)
SKU: BRQT100-DDTA-C
Hãng sản xuất: Autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BRQT100-DDTA-C Danh mục: ,
Nguồn cấp10…30VDC
Phương pháp phát hiệnThu-phát chung
Khoảng cách phát hiện100mm