Cảm biến quang Autonics BJR100-DDT-W (phản xạ khuếch tán)
Giá: 2.065.000  Thị trường: 3.791.880  (Giảm -46%)
  • Loại chống dầu/ chịu dầu : Loại chịu dầu
  • Loại phát hiện : Loại phản xạ khuếch tán
  • Khoảng cách phát hiện : 100mm
  • Khoảng cách phát hiện : Vật liệu mờ, đục
  • Nguồn sáng : LED hồng ngoại (850nm)
  • Thời gian đáp ứng : Max. 1ms
  • Cấu trúc bảo vệ : IP67 (Tiêu chuẩn IEC), IP67G (Tiêu chuẩn JEM)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BJR100-DDT-W Danh mục: ,
Khoảng cách phát hiện100mm
Thời gian đáp ứngMax. 1ms
Nguồn cấp10-30VDC ±10%(dao động P-P: max. 10%)
Dòng tiêu thụMax. 30mA
Điều chỉnh độ nhạyBộ điều chỉnh độ nhạy
Chế độ hoạt độngLight ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc)
Ngõ ra điều khiểnNPN mạch thu hở
Loại kết nốiØ4mm, 3 dây, 300mm (bộ phát của loại thu phát: Ø4mm, 2 dây, 300mm),
giắc cắm M12 (AWG26, đường kính lõi: 0.52mm, số lõi dây: 20, đường kính lớp cách điện: Ø1mm)
Ánh sáng xung quanhÁnh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,
Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx
(ánh sáng nhận)
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 60℃, bảo quản: -40 đến 70℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Độ trễMax. 20% tại khoảng cách phát hiện