Cảm biến quang Autonics BTS30-LDTL-P (phản xạ hội tụ)
Giá: 976.000  Thị trường: 1.791.720  (Giảm -46%)
  • Loại phát hiện : Loại phản xạ hội tụ
  • Khoảng cách phát hiện : 5 đến 30mm
  • Khoảng cách phát hiện : Vật liệu mờ, đục (đối tượng phát hiện tối thiểu: Ø0.15mm)
  • Nguồn sáng : LED đỏ(650nm)
  • Thời gian đáp ứng : Max. 1ms
  • Nguồn cấp : 12-24VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%)
  • Chế độ hoạt động : Light ON
  • Ngõ ra điều khiển : PNP mạch thu hở
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BTS30-LDTL-P Danh mục: ,
Nguồn sángLED đỏ(650nm)
Thời gian đáp ứngMax. 1ms
Dòng tiêu thụMax. 20mA
Chế độ hoạt độngLight ON
Loại kết nốiLoại cáp(Ø2.5, 2m)
Nhiệt độ xung quanh-20 đến 55℃, bảo quản: -30 đến 70℃
Cấu trúc bảo vệIP67
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Độ trễMax. 5% khoảng cách phát hiện tối đa
Trọng lượngXấp xỉ 45g(Xấp xỉ 25g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Khoảng cách phát hiện
30mm