Cảm biến quang Autonics BUM4-40D-W-2M/A (thu phát)
Giá: 2.537.000  Thị trường: 4.659.120  (Giảm -46%)
  • Loại phát hiện : Loại thu phát
  • Kênh phát hiện : 4-kênh
  • Khoảng cách phát hiện : 40mm
  • Khoảng cách phát hiện : Chất liệu đục min. Ø4mm
  • Nguồn sáng : LED hồng ngoại (940nm)
  • Nguồn cấp : 18-35VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%)
  • Chế độ hoạt động : Dark ON
  • Ngõ ra điều khiển : NPN mạch thu hở(4 ngõ ra độc lập)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BUM4-40D-W-2M/A Danh mục: ,
Loại phát hiệnLoại thu phát
Kênh phát hiện4-kênh
Khoảng cách phát hiện40mm
Thời gian đáp ứngMax. 1ms
Dòng tiêu thụMax. 50mA
Điều chỉnh độ nhạyCố định
Chế độ hoạt độngDark ON
Loại kết nốiLoại cáp(Ø6, 2m)
Ánh sáng xung quanhÁnh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx(ánh sáng nhận)
Nhiệt độ xung quanh-25~65℃, bảo quản: -25 đến 70℃
Cấu trúc bảo vệIP65
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Chất liệuVỏ ABS
Giá đỡH01/H04(G01)
Trọng lượngXấp xỉ 1.5kg(Xấp xỉ 500g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Kích thước
40mm