Cảm biến tiệm cận Autonics PRCM12-2DN2 2mm NC-NPN 12-24VDC
Giá: 523.000  Thị trường: 960.120  (Giảm -46%)
SKU: PRCM12-2DN2
Hãng sản xuất: Autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRCM12-2DN2 Danh mục: ,
td width=”487″>Giắc cắm tiêu chuẩn
td width=”487″>IP67
Loại dây và nguồnDC 3 dây 12-24VDC
Đường kính cạnh phát hiệnM12
Khoảng cách phát hiện2mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn12×12×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng1.5kHz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiểnNPN Thường Đóng
Chất liệuĐồng thau (mạ niken)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp
Cấu trúc bảo vệ
Tiêu chuẩn
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 1.5V
Trọng lượngXấp xỉ 38g(Xấp xỉ 26g)
Autonics PRCM - Loại 3 dây
ModelsNgõ raKhoảng cách phát hiệnĐường kínhNguồn cấpLoại
PRCM12-2DN2NC, NPN2mm12mm12V, 24V3 dây