Cảm biến tiệm cận Autonics PRDWT18-14XC
Giá: 506.000  Thị trường: 927.720  (Giảm -45%)
  • Loại dây và nguồn : Loại DC 2 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M18
  • Khoảng cách phát hiện : 14mm
  • Cài đặt : Không có tấm chắn (phẳng)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 40×40×1mm(sắt)
  • Ngõ ra điều khiển : Thường Đóng
  • Chất liệu : Đồng thau (mạ niken)
  • Cấu trúc bảo vệ : IP67
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRDWT18-14XC Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM18
Khoảng cách phát hiện14mm
Tần số đáp ứng200Hz
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 0.6mA
Ngõ ra điều khiểnThường Đóng
Chất liệuĐồng thau (mạ niken)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Không phân cựcKhông cực
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 5V