Cảm biến tiệm cận Autonics PRW08-1.5DN 1.5mm NO-NPN 12-24VDC
Giá: 567.000  Thị trường: 1.040.040  (Giảm -45%)
  • Loại dây và nguồn : DC 3 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M08
  • Khoảng cách phát hiện : 1.5mm
  • Cài đặt : Tấm chắn (lồi)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 8×8×1mm(sắt)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRW08-1.5DN Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM08
Khoảng cách phát hiện1.5mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Tần số đáp ứng1.5kHz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiểnNPN Thường Mở
Chất liệuĐồng thau (mạ niken)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 2V