Cảm biến tiệm cận Autonics PRWT30-10DC
  • Loại dây và nguồn : Loại DC 2 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M30
  • Khoảng cách phát hiện : 10mm
  • Cài đặt : Tấm chắn (lồi)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 30×30×1mm(sắt)
  • Ngõ ra điều khiển : Thường Đóng
  • Chất liệu : Đồng thau (mạ niken)
  • Cấu trúc bảo vệ : IP67
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRWT30-10DC Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM30
Khoảng cách phát hiện10mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Tần số đáp ứng400Hz
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 0.6mA
Ngõ ra điều khiểnThường Đóng
Chất liệuĐồng thau (mạ niken)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 3.5V