Cảm biến tiệm cận Autonics PS50-30DN 30mm NO-NPN 12-24VDC
Giá: 567.000  Thị trường: 1.040.040  (Giảm -45%)
  • Loại dây và nguồn : DC 3 dây 12-24VDC
  • Kích thước cạnh phát hiện : Kích thước khung 50mm
  • Khoảng cách phát hiện : 30mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 90×90×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 50Hz
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PS50-30DN Danh mục: , Thẻ: ,
Khoảng cách phát hiện30mm
Tần số đáp ứng50Hz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiểnNPN Thường Mở
Loại phát hiệnLoại tiêu chuẩn(Loại phát hiện mặt trước)
Chất liệuABS chịu nhiệt
Cấu trúc bảo vệIP67
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Trọng lượngXấp xỉ 256g(Xấp xỉ 220g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Autonics PS
ModelsKhoảng cách phát hiệnKích thước khungNgõ ra điều khiểnĐiệp áp
PS12-4DN4mm12mmNO, NPN12V, 24V
PS12-4DN24mm12mmNC, NPN12V, 24V
PS12-4DN2U4mm12mmNC, NPN12V, 24V
PS12-4DNU4mm12mmNO, NPN12V, 24V
PS12-4DP4mm12mmNO, PNP12V, 24V
PS12-4DPU4mm12mmNO, PNP12V, 24V
PS50-30DN30mm50mmNO, NPN12V, 24V
PS50-30DN230mm50mmNC, NPN12V, 24V
PS50-30DP30mm50mmNO, PNP12V, 24V
PS50-30DP230mm50mmNC, PNP12V, 24V
Cách lựa chọn cảm biến tiệm cận Autonics dòng PS Series
Sơ đồ ngõ ra điều khiển cảm biến tiệm cận Autonics dòng PR Series
Cach-dau-day-cam-bien-tiem-can
Tài liệu hướng dẫn sử dụng cảm biến tiệm cận Autonics dòng PS Series
Download Manual Autonics PS Series
Kích thước lắp đặt cảm biến
Kich-thuoc-lap-dat-cam-bien-tienm-can-Autonics-PSN50
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Khoảng cách phát hiện
30mm
Kích thước
50mm