Cảm biến tiệm cận Autonics PSN17-5DN2 5mm NC-NPN 12-24VDC
Giá: 231.000  Thị trường: 423.360  (Giảm -45%)
  • Loại dây và nguồn : DC 3 dây 12-24VDC
  • Kích thước cạnh phát hiện : Kích thước khung 17mm
  • Khoảng cách phát hiện : 5mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 18×18×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 700Hz
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PSN17-5DN2 Danh mục: , Thẻ:
Khoảng cách phát hiện5mm
Tần số đáp ứng700Hz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiểnNPN Thường Đóng
Loại phát hiệnLoại tiêu chuẩn(Loại phát hiện mặt trước)
Chất liệuABS chịu nhiệt
Cấu trúc bảo vệIP67
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Trọng lượngXấp xỉ 71g
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Autonics PSN
ModelsKhoảng cách phát hiệnKích thước khungNgõ ra điều khiểnĐiệp áp
PSN17-5DN5mm17mmNO, NPN12V, 24V
PSN17-5DN-F5mm17mmNO, PNP12V, 24V
PSN17-5DN25mm17mmNC, NPN12V, 24V
PSN17-5DN2U5mm17mmNC, NPN12V, 24V
PSN17-5DNU5mm17mmNO, NPN12V, 24V
PSN17-5DP5mm17mmNO, PNP12V, 24V
PSN17-5DP25mm17mmNC, PNP12V, 24V
PSN17-5DP2U5mm17mmNC, PNP12V, 24V
PSN17-5DPU5mm17mmNO, PNP12V, 24V
PSNT17-5DC5mm17mmNC12V, 24V
PSN25-5AC5mm25mmNC110V, 220V
PSNT17-5DCU5mm17mmNC12V, 24V
PSNT17-5DO5mm17mmNO12V, 24V
PSNT17-5DOU5mm17mmNO12V, 24V
PSN25-5AO5mm25mmNO110V, 220V
PSN25-5DN5mm25mmNO, NPN12V, 24V
PSN25-5DN25mm25mmNC, NPN12V, 24V
PSN25-5DP5mm25mmNO, PNP12V, 24V
PSN25-5DP25mm25mmNC, PNP12V, 24V
PSN17-8DN8mm17mmNO, NPN12V, 24V