Cảm biến tiệm cận Omron E2B-M12KN08-WP-B1 2M
Mã sản phẩm: E2B-M12KN08-WP-B1 2M
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: E2B-M12KN08-WP-B1 2M Danh mục: , Thẻ:
Nguồn cấp10…30VDC
Đường kính thân12mm
Khoảng cách phát hiện8mm
Loại chống nhiễuNon-shielded
Ngõ raPNP
Chế độ hoạt độngNO
Kiểu đấu nốiDây liền
LoạiCảm biến từ
Số dây3 dây
Hình dạngLoại hình trụ có ren
Hướng phát hiệnPhía trước
Đối tượng phát hiệnKim loại màu, Kim loại đen
Kích thước đối tượng phát hiện24x24x1mm, mild steel ST37
Tần số đáp ứng800Hz
Kiểu hiển thịLED indicator
Chức năng bảo vệOverload protection, Reverse polarity protection, Surge protection
Chất liệu vỏBrass
Kiểu lắp đặtLắp xuyên qua lỗ (lắp lồi)
Chiều dài phần ren trên thân30mm
Chiều dài cáp2m
Nhiệt độ môi trường-25…70°C
Độ ẩm môi trường35…95%
Khối lượng tương đối75g
Chiều dài thân47mm