Cảm biến tiệm cận Autonics PRACM12-2DP2
Giá: 1.111.000  Thị trường: 2.039.040  (Giảm -46%)
  • Loại dây và nguồn : DC 3 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M12
  • Khoảng cách phát hiện : 2mm
  • Cài đặt : Tấm chắn (lồi)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 12×12×1mm(sắt)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRACM12-2DP2 Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM12
Khoảng cách phát hiện2mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Tần số đáp ứng1.5kHz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiểnPNP Thường Đóng
Chất liệuĐồng thau (tráng teflon)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápGiắc cắm tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 1.5V
Trọng lượngXấp xỉ 38g(Xấp xỉ 26g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Khoảng cách phát hiện
2mm
Kích thước
12mm