Cảm biến tiệm cận Autonics AS80-50DN3 50mm
Giá: 1.759.000  Thị trường: 3.230.280  (Giảm -46%)
  • Loại dây và nguồn : Loại DC 4 dây 12-48VDC
  • Kích thước cạnh phát hiện : Kích thước khung 80mm
  • Khoảng cách phát hiện : 50mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 150×150×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 30Hz
  • Ngõ ra điều khiển : NPN Thường mở+Thường đóng
  • Loại phát hiện : Loại phát hiện phía trên
  • Cấu trúc bảo vệ : IP67
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: AS80-50DN3 Danh mục: , Thẻ: ,
Khoảng cách phát hiện50mm
Tần số đáp ứng30Hz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 20mA
Cấu trúc bảo vệIP67
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 15% khoảng cách phát hiện
Trọng lượngXấp xỉ 470g
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Khoảng cách phát hiện
50mm
Kích thước
80mm