Cảm biến vùng Autonics BWC40-10HD 400mm 12-24VDC
Giá: 8.107.000  Thị trường: 14.889.960  (Giảm -46%)
  • Loại phát hiện : Loại thu phát(vùng đan chéo)
  • Khoảng cách phát hiện : 1 đến 7m
  • Nguồn sáng : LED hồng ngoại (850nm điều biến)
  • Khoảng cách giữa các trục quang : 40mm
  • Số trục quang : 10
  • Nguồn cấp : 12-24VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%)
  • Ngõ ra điều khiển : NPN mạch thu hở
  • Chế độ hoạt động : Dark ON
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BWC40-10HD Danh mục: ,
Khoảng cách phát hiện1 đến 7m
Số trục quang10
Chiều cao phát hiện360mm
Chế độ hoạt độngDark ON
Ánh sáng xung quanhÁnh sáng môi trường: Max. 100,000lx(Ánh sáng bộ thu)
Nhiệt độ xung quanh-10 đến 55℃, bảo quản: -20 đến 60℃
Loại kết nốiLoại giắc cắm cáp(Ø5, 300mm, M12)
Cấu trúc bảo vệIP67 (tiêu chuẩn IEC)
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Khoảng cách phát hiện tối thiểuVật liệu đục min. Ø50mm
Thời gian đáp ứngMax. 50ms
Chất liệuVỏ: Aluminum, phần phát hiện và bộ chỉ thị: Acrylic
Thông số cápGiắc cắm M12, Ø5mm, 4 dây, 300mm
Phụ kiệngiá đỡ A: 4, giá đỡ B: 4, bu-lông cố định: 8
Trọng lượngXấp xỉ 2.1kg(Xấp xỉ 1.7kg)(dựa trên BWC80-14H)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
ModelsSố trục quangKích thướcChế độ hoạt độngĐiện áp
BWC40-04H4160mmLight On12-24VDC
BWC40-04HD4160mmDark ON12-24VDC
BWC40-10H10400mmLight On12-24VDC
BWC40-10HD10400mmDark ON12-24VDC
BWC40-12HD12480mmDark ON12-24VDC
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Kích thước
400mm