| Tên sản phẩm | PAN20-T12N |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Chiều cao bảo vệ | 220mm |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D32mm |
| Bước trục quang học | 20mm |
| Nguồn sáng | Đèn LED hồng ngoại (860nm) |
| Ngõ ra | NPN |
| Loại | Cảm biến vùng |
| Phương pháp phát hiện | Thu – phát (cả bộ) |
| Khoảng cách phát hiện | 7m |
| Số trục quang học | 12 |
| Vật phát hiện tiêu chuẩn | Opaque |
| Chế độ hoạt động | Dark On, Light On |
| Chức năng bảo vệ | Reverse polarity protection, Short-circuit protection |
| Chức năng | Mutual interference prevention, Light ON/dark ON selection |
| Thời gian phản hồi | 15ms |
| Chất liệu vỏ | Aluminum |
| Chiều dài cáp | 0.2m |
| Kích thước | 26mm x 277mm x 29.7mm |