CB bảo vệ động cơ Chint NS2-25-13-18A (13-18A) 7.5kW
SKU: NS2-25-13-18A
Hãng sản xuất: Chint
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: NS2-25-13-18A Danh mục: ,
Tên : CB chỉnh dòng (ELCB) NS2-25-13-18A dãy amper 13-18A
Danh Mục : Thiết bị đóng cắt
Nhà SX : Chint
Phân loại : ELCB
Điện áp định mức : 230-690V
Dòng điện định mức : 13-18A
số pha : 3 pha
Dòng cắt ngắn mạch :
Tiêu chuẩn : IEC 60947-2
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Dòng điện
13A, 18A