Đèn tín hiệu Qlight ST45LF-BZ-3-24-RAG
SKU: ST45LF-BZ-3-24-RAG
Hãng sản xuất: Qlight
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ST45LF-BZ-3-24-RAG Danh mục: ,
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Xanh lá
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiMounting bracket: LB18, Mounting bracket: LW18, Mounting bracket: QZ18 ,
Mounting bracket: SZ18, Mounting bracket: QL18, Mounting bracket: SL18,
Mounting bracket: QLA18 […]
LoạiĐèn tháp
Loại tín hiệuĐèn kết hợp còi báo
Hình dạng LensHình tròn
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60…80 times/min
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep), Staccato (beep, beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngNo
Màu thânWhite
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènAluminum
Chức năngSupported NPN transistor, Supported PNP transistor
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối540g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều cao tổng thể (vật thể hình trụ)246mm