Đèn tín hiệu Qlight ST80L-BZ-3-24-RAG
SKU: ST80L-BZ-3-24-RAG
Hãng sản xuất: Qlight
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ST80L-BZ-3-24-RAG Danh mục: ,
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Xanh lá
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiMounting bracket: LB24, Mounting bracket: LW24, Mounting bracket: QL24 ,
Mounting bracket: QLA24, Mounting bracket: QZ24, Mounting bracket: SL24,
Mounting bracket: SZ24 […]
LoạiĐèn tháp
Loại tín hiệuĐèn kết hợp còi báo
Hình dạng LensHình tròn
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhPi Pi slow
Màu thânWhite
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngSupported NPN transistor, Supported PNP transistor, Tùy chỉnh sắp xếpthứ
tự màu sắc […]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối910g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều cao tổng thể (vật thể hình trụ)457mm