Đèn tín hiệu Qlight ST80L-3-24-RAG
SKU: ST80L-3-24-RAG
Hãng sản xuất: Qlight
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ST80L-3-24-RAG Danh mục: ,
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Xanh lá
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiMounting bracket: LB24, Mounting bracket: LW24, Mounting bracket: QL24 ,
Mounting bracket: QLA24, Mounting bracket: QZ24, Mounting bracket: SL24,
Mounting bracket: SZ24 […]
LoạiĐèn tháp
Loại tín hiệuChỉ có đèn
Hình dạng LensHình tròn
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Màu thânWhite
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngSupported NPN transistor, Supported PNP transistor, Tùy chỉnh sắp xếpthứ
tự màu sắc […]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối910g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều cao tổng thể (vật thể hình trụ)457mm