Đèn tín hiệu Hanyoung HY-TWBN-220-2, 2 tầng 55mm 220V
Giá: 459.000  Thị trường: 738.000  (Giảm -38%)
SKU: HY-TWBN-220-2
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HY-TWBN-220-2 Danh mục: ,
Điện áp220VAC
Số tầng2
Màu ánh sángMàu đỏ, Xanh lá
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)80dB
Loại đènBóng sợi đốt
Phụ kiện đi kèmGá chữ L
Phụ kiện mua rờiPlastic bracket installation: ST-011
Loại tín hiệuĐèn kết hợp còi báo
Công suất bóng đèn5W
Chiều cao 1 tầng65mm
Tốc độ nháy60 times/min
Số âm thanh2
Loại âm thanhContinuous beeping, Intermittent beeping
Điều chỉnh âm lượngNo
Màu thânWhite
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènAluminum
Phương pháp lắp đặtLắp gá, Lắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể55mm
Chiều cao tổng thể (vật thể hình trụ)623mm
Tiêu chuẩnCE
Hanyoung T-SERIES (Phi 55mm)
Điện áp 24VDCĐiện áp 220VSố tầngTín hiệu đèn