Đèn tín hiệu Hanyoung STL040-A-C51-5-D 24V DC/AC
Giá: 547.000  Thị trường: 904.000  (Giảm -39%)
SKU: STL040-A-C51-5-D
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: STL040-A-C51-5-D Danh mục: ,
Điện áp24VAC, 24VDC
Số tầng5
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu vàng, Xanh lá, Xanh da trời, Màu trắng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiBracket: STM-84
Loại tín hiệuChỉ có đèn
Chiều cao 1 tầng36mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngSupported PNP transistor, Supported NPN transistor
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Đường kính tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể (vật thể hình trụ)303mm