| Mã sản phẩm | HYBT-15A-2 |
| Loại | Mắt ghép, 2 tầng |
| Dòng định danh | 100A |
| Dòng điện | 15A |
| Điện áp cách điện | 600V |
| Điện trở cách điện | 100㏁ |
| Độ bền điện môi | 2500V AC cho 1 phút |
| Mômen xoắn | 25.5N.cm |
| Bulong đầu cuối | M6 |
Cầu đấu dây điện Hanyoung HYBT-15A-2
Giá: 9.000 ₫ Thị trường:SKU: HYBT-15A-2
Nhà sản xuất: Hanyoung Nux – Hàn Quốc
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | |
|---|---|
| Dòng điện | 15A |