Encoder Autonics E40S6-300-3-T-5 300 P/R 5V 6mm
Giá: 1.566.000  Thị trường: 2.874.960  (Giảm -46%)
  • Đường kính ngoài trục : Ø6mm
  • Tần số đáp ứng tối đa : 300kHz
  • Độ phân giải cho phép tối đa : 5000rpm
  • Mô-men khởi động : Max. 40gf.cm(max. 0.00392N.m)
  • Độ phân giải : 300P/R
  • Ngõ ra điều khiển : Totem pole
  • Nguồn cấp : 5VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%)
  • Loại kết nối : loại cáp hướng tâm
  • Cấu trúc bảo vệ : IP50
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: E40S6-300-3-T-5 Danh mục: ,
Đường kính ngoài trụcØ6mm
Tần số đáp ứng tối đa300kHz
Độ phân giải300P/R
Pha ngõ raA, B, Z
Ngõ ra điều khiểnTotem pole
Loại kết nốiloại cáp hướng tâm
Cấu trúc bảo vệIP50
Nhiệt độ xung quanh-10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Phụ kiệnKhớp nối chuẩn Ø6mm, khớp nối Ø8mm (bán riêng)
Trọng lượngXấp xỉ 120g
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Cách lựa chọn Encoder Autonics dòng E40 Series
Tài liệu hướng dẫn sử dụng Encoder Autonics dòng E40 Series
Download Manual Autonics E40 Series
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Tốc độ
300 P/R
Điện áp ngõ vào
Loại
Ngõ ra
Totem pole
Đường kính
6mm
Kích thước
40mm