Encoder Autonics E58SS6-300-6-L-5 300 P/R 5V 6mm
Giá: 2.589.000  Thị trường: 4.754.160  (Giảm -46%)
SKU: E58SS6-300-6-L-5
Hãng sản xuất: Autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: E58SS6-300-6-L-5 Danh mục: ,
Đường kính trục: Ø6mm
Độ phân giải: 300 Xung/vòng
Số pha ngõ ra: 6
Điện áp: 5V
Ngõ ra điều khiển: Line Driver
Cách lựa chọn Encoder Autonics dòng E58 Series
Tài liệu hướng dẫn sử dụng Encoder Autonics dòng E58 Series
Download Manual Autonics E58 Series
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Tốc độ
300 P/R
Điện áp ngõ vào
Loại
Ngõ ra
Line Driver
Đường kính
6mm
Kích thước
58mm