HMI Weintek MT8121EX 12.1 inch 24VDC
SKU: MT8121EX
Hãng sản xuất: Weintek
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Cài đặt & Sửa chữa màn hình HMI Weintek theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: MT8121EX Danh mục: ,
DisplayDisplay12.1″ TFT
Resolution1024 x 768
Brightness (cd/m²)12000:00:00
Contrast Ratio700:01:00
Backlight TypeLED
Backlight Life Time>50,000 hrs.
Colors16.2M
Touch PanelType4-wire Resistive Type
AccuracyActive Area Length(X)±2%, Width(Y)±2%
MemoryFlash256 MB
RAM256 MB
Processor32 bits RISC Cortex-A8 1GHz
I/O PortsSD Card SlotSD/SDHC
USB HostUSB 2.0 x 1
USB ClientUSB 2.0 x 1
Ethernet10/100 Base-T x 1
COM PortCOM1: RS-232/RS-485 2W/4W; COM3: RS-485 2W
RS-485 Dual IsolationYes
CAN BusN/A
Audio OuputN/A
Video InputN/A
RTCBuilt-in
PowerInput Power24±20%VDC
Power IsolationBuilt-in
Power Consumption800mA@24VDC
Voltage Resistance500VAC (1 min.)
Isolation ResistanceExceed 50MΩ at 500VDC
Vibration Endurance10 to 25Hz (X, Y, Z direction 2G 30 minutes)
SpecificationPCB CoatingYes
EnclosureAluminum
Dimensions WxHxD317 x 244 x 46 mm
Panel Cutout305 x 231 mm
WeightApprox. 2.1 kg
MountPanel mount, VESA mount 75 x 75 mm
Tham khảo các loại HMI phổ biến
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Kích thước màn hình
12 inch