Motor giảm tốc GH22-200W-90S 0.2kW 1/90 (16 Vòng/phút)
SKU: GH22-200W-90S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH22-200W-90S Danh mục:
ModelGH22-200W-90S
Công suất200W-0.2KW-0.25HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc15 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/90
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt22 mm
Chiều dài trục cốt40 mm
Then7 mm
Chiều dài then35 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất97.5 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang130 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc65 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt306.7 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS306.7 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN366.7 mm
Cân nặng
8.6 kg
Tỉ số truyền
1/90 (~16 Vòng/phút)
Đường kính
22mm