Motor giảm tốc GH50-3700W-120S 3.7kW 1/120 (12 Vòng/phút)
SKU: GH50-3700W-120S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GH50-3700W-120S Danh mục:
ModelGH50-3700W-120S
Công suất3700W-3.7KW-5HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc11 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/120
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt50 mm
Chiều dài trục cốt80 mm
Then14 mm
Chiều dài then75 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất200 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang265 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc170 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt539 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS539 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN619 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-3-7kW
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
57 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/120 (~12 Vòng/phút)
Đường kính
50mm