Motor giảm tốc GH40-750W-140S 0.75kW 1/140 (10 Vòng/phút)
SKU: GH40-750W-140S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH40-750W-140S Danh mục:
ModelGH40-750W-140S
Công suất750W-0.75KW-1HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc10 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/140
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt40 mm
Chiều dài trục cốt65 mm
Then10 mm
Chiều dài then60 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất160 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang210 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc150 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt434.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS434.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN500 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-0-75kW
Cân nặng
42 kg
Tỉ số truyền
1/140 (~10 Vòng/phút)
Đường kính
40mm