Motor giảm tốc GV22-200W-15S 0.2kW 1/15 (93 Vòng/phút)
SKU: GV22-200W-15S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GV22-200W-15S Danh mục: Thẻ:
ModelGV22-200W-15S
Công suất200W-0.2KW-0.25HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc94 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/15
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt22 mm
Chiều dài trục cốt40 mm
Then7 mm
Chiều dài then35 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích131 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích148 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt306,5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS306,5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN376,5 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-mat-bich-200W
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
8.6 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/15 (~94 Vòng/phút)
Đường kính
22mm