Motor giảm tốc GH28-400W-50S 0.4kW 1/50 (28 Vòng/phút)
SKU: GH28-400W-50S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH28-400W-50S Danh mục: Thẻ:
ModelGH28-400W-50S
Công suất400W-0.4KW-0.5HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc28 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/50
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt28 mm
Chiều dài trục cốt45 mm
Then7 mm
Chiều dài then40 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất116 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang140 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc90 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt355.5 mm
Tỉ số truyền
1/50 (~28 Vòng/phút)
Đường kính
28mm