Motor giảm tốc GH50-3700W-50S 3.7kW 1/50 (28 Vòng/phút)
SKU: GH50-3700W-50S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH50-3700W-50S Danh mục:
ModelGH50-3700W-50S
Công suất3700W-3.7KW-5HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc28 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/50
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt50 mm
Chiều dài trục cốt80 mm
Then14 mm
Chiều dài then75 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất200 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang265 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc170 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt539 mm
Tỉ số truyền
1/50 (~28 Vòng/phút)
Đường kính
50mm