Motor giảm tốc GH22-400W-5S 0.4kW 1/5 (280 Vòng/phút)
SKU: GH22-400W-5S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH22-400W-5S Danh mục:
ModelGH22-400W-5S
Công suất400W-0.4KW-0.5HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc284 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/5
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt22 mm
Chiều dài trục cốt40 mm
Then7 mm
Chiều dài then35 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất97.9 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang130 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc65 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt326.7 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS326.7 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN396.7 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-400W
Cân nặng
11 kg
Tỉ số truyền
1/5 (~280 Vòng/phút)
Đường kính
22mm