Motor giảm tốc GH40-2200W-5S 2.2kW 1/5 (280 Vòng/phút)
SKU: GH40-2200W-5S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH40-2200W-5S Danh mục:
ModelGH40-2200W-5S
Công suất2200W-2.2KW-3HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc284 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/5
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt40 mm
Chiều dài trục cốt65 mm
Then10 mm
Chiều dài then60 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất160 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang210 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc150 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt484.5 mm
Tỉ số truyền
1/5 (~280 Vòng/phút)
Đường kính
40mm