Motor giảm tốc GH28-200W-180S 0.2kW 1/180 (8 Vòng/phút)
SKU: GH28-200W-180S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH28-200W-180S Danh mục:
ModelGH28-200W-180S
Công suất200W-0.2KW-0.25HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc7 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/180
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt28 mm
Chiều dài trục cốt45 mm
Then7 mm
Chiều dài then40 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất116 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang140 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc90 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt335.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS335.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN395.5 mm
Cân nặng
11 kg
Tỉ số truyền
1/180 (~8 Vòng/phút)
Đường kính
28mm