Motor giảm tốc GH50-1500W-180S 1.5kW 1/180 (8 Vòng/phút)
SKU: GH50-1500W-180S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH50-1500W-180S Danh mục:
ModelGH50-1500W-180S
Công suất1500W-1.5KW-2HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc7 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/180
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt50 mm
Chiều dài trục cốt80 mm
Then14 mm
Chiều dài then75 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất200 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang265 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc170 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt523 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS523 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN603 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-1-5kW
Cân nặng
52 kg
Tỉ số truyền
1/180 (~8 Vòng/phút)
Đường kính
50mm