Motor giảm tốc GH28-400W-100S 0.4kW 1/100 (14 Vòng/phút)
SKU: GH28-400W-100S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GH28-400W-100S Danh mục:
ModelGH28-400W-100S
Công suất400W-0.4KW-0.5HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc14 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/100
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt28 mm
Chiều dài trục cốt45 mm
Then7 mm
Chiều dài then40 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất116 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang140 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc90 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt355.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS355.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN395.5 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-400W
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
14 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/100 (~14 Vòng/phút)
Đường kính
28mm