Motor giảm tốc GH40-1500W-40S 1.5kW 1/40 (35 Vòng/phút)
SKU: GH40-1500W-40S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GH40-1500W-40S Danh mục: Thẻ:
ModelGH40-1500W-40S
Công suất1500W-1.5KW-2HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc35 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/40
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt40 mm
Chiều dài trục cốt65 mm
Then10 mm
Chiều dài then60 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất160 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang210 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc150 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt479 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS479 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN561 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-1-5kW
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
47 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/40 (~35 Vòng/phút)
Đường kính
40mm