Motor giảm tốc GV40-2200W-60S 2.2kW 1/60 (23 Vòng/phút)
SKU: GV40-2200W-60S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GV40-2200W-60S Danh mục:
ModelGV40-2200W-60S
Công suất2200W-2.2KW-3HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc23 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/60
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt40 mm
Chiều dài trục cốt65 mm
Then10 mm
Chiều dài then60 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích219 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích230 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt482 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS482 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN562 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-mat-bich-2-2kW
Cân nặng
48 kg
Tỉ số truyền
1/60 (~24 Vòng/phút)
Đường kính
40mm