PLC Omron CP1E-NA20DT1-D (12 In / 8 Out Transistor)
Mã sản phẩm: CP1E-NA20DT1-D
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Dịch vụ kèm theo:
✓ Lập trình & Sửa chữa PLC Omron theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: CP1E-NA20DT1-D Danh mục: ,
CategoryCPU module
LoạiCompact unit
Điện áp cấp24VDC
Công suất20W
Bộ nhớ chương trình8Ksteps
Ngôn ngữ chương trìnhLAD
Số đầu vào số12
Kiểu đấu nối đầu vàoSink/source
Số đầu ra số8
Kiểu đấu nối đầu raTransistor (Source)
Đầu vào tốc độ cao6
Tốc độ bộ đếm tốc độ cao (Hz)100kHz, 50kHz
Đầu ra xung2
Tần số xung phát tối đa (Hz)100kHz
Số đầu vào tương tự2
Dải tín hiệu đầu vào tương tự0…5VDC, 0…10VDC, 1…5VDC, 0…20mA, -10…10VDC, 4…20mA
Số đầu ra tương tự1
Dải tín hiệu đầu ra tương tự0…10VDC, 0…20mA, 0…5VDC, 1…5VDC, -10…10VDC, 4…20mA
Độ phân giải đầu ra tương tự6000
Đầu vào Biến trở có sẵn2
Chuẩn kết nối truyền thôngRS-232, USB, Serial
Giao thức truyền thôngHost link, 1:N NT link, Modbus RTU, Serial PLC Link
Số cổng giao tiếp3
Khả năng mở rộng Module3
Kết nối máy tínhUSB
Phương pháp đấu nốiScrew terminals
Kiểu lắp đặtDIN Rail (Track) mounting, Suface mounting
Môi trường hoạt độngIndoor
Nhiệt độ hoạt động môi trường0…55°C
Độ ẩm hoạt động môi trường10…90%
Khối lượng tương đối (g)680g
Chiều rộng (mm)130mm
Chiều cao (mm)110mm
Chiều sâu (mm)85mm