PLC Omron CP1L-L10DT1-D (6 In / 4 Out Transistor)
Mã sản phẩm: CP1L-L10DT1-D
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Dịch vụ kèm theo:
✓ Lập trình & Sửa chữa PLC Omron theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: CP1L-L10DT1-D Danh mục: ,
CPU với 10 đầu I/O: 6 DC inputs, 4 transistor (source) outputs
Bộ đếm cao tốc: 100kHz pha đơn cho 4 trục và 50kHz pha lệch nhau để điều khiển 2 trục
Có 2 đầu ngắt vào, 2 đầu ra 100kHz để điều khiển trục
Cho phép mở rộng thêm tối đa: 3 module
Nguồn điện: 24 VDC
Ngôn ngữ lập trình: Khối chức năng Ladder Logic, Structure Text, Function Block and IL
Dung lượng chương trình: 32 kWords
Thời gian thực hiện lệnh: 0,55 µs (lệnh cơ bản), 4.1 µs (lệnh đặc biệt)
Cổng truyền thông USB và 2 cổng nối tiếp có thể lựa chọn bo mở rộng RS-232 hoặc RS-422/485
Hỗ trợ các chuẩn truyền thông: DeviceNet, CompoBus/S, Profibus-DP, Ethernet, Serial Gateway
CategoryCPU module
LoạiCompact unit
Nguốn cấp24VDC
Công suất tiêu thụ13W
Bộ nhớ chương trình5ksteps
Ngôn ngữ chương trìnhLAD, STL
Số đầu vào số6
Kiểu ngõ vào sốSink/source
Số đầu ra số4
Kiểu đấu nối đầu raTransistor (Source)
Đầu vào tốc độ cao4
Tốc độ bộ đếm tốc độ cao (Hz)100kHz, 50kHz
Đầu ra xung2
Tần số xung phát tối đa (Hz)100kHz
Số đầu vào tương tự1
Dải tín hiệu đầu vào tương tự0…10VDC
Độ phân giải đầu vào tương tự1/256
Đầu vào Biến trở có sẵn1
Màn hình hiển thịLED indicator
Chuẩn kết nối truyền thôngUSB
Kết nối máy tínhUSB
Phương pháp đấu nốiScrew terminals
Kiểu lắp đặtDIN Rail (Track) mounting, Surface mounting
Môi trường hoạt độngIndoor
Nhiệt độ hoạt động môi trường0…55°C
Khối lượng tương đối300g
Chiều rộng tổng thể66mm
Chiều cao tổng thể110mm
Chiều sâu tổng thể85mm