Cảm biến vùng Omron F3SG-4RA0960-14
Mã sản phẩm: F3SG-4RA0960-14
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: F3SG-4RA0960-14 Danh mục: ,
960 mm Protected Height Cascadable Advanced Type Light Curtain
Number of Beams: 95
Range: 3 or 10 Meters Selectable
Object Resolution [Min]: 14 mm
Protected Height Range: 501 to 1000 mm
Kích thước
960mm