Cảm biến vùng Omron F3SG-4RE1790P30
Mã sản phẩm: F3SG-4RE1790P30
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: F3SG-4RE1790P30 Danh mục: ,
1790 mm Protected Height Light Curtain
Safety Outputs: 2 Positive-Negative-Positive (PNP), 300 mA at 24 VDC
Number of Beams: 88
Object Resolution [Min]: 30 mm
Protected Height Range: 1501 to 2000 mm
Kích thước
1790mm