Cảm biến vùng Omron F3SG-4RE2350N30
Mã sản phẩm: F3SG-4RE2350N30
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: F3SG-4RE2350N30 Danh mục: ,
2350 mm Protected Height Light Curtain
Safety Outputs: 2 Negative-Positive-Negative (NPN), 300 mA at 24 VDC
Number of Beams: 116
Object Resolution [Min]: 30 mm
Protected Height Range: 2001 to 2500 mm
Kích thước
2350mm